chào mừng bạn đã vào diễn đang của lớp chúng tôi! nếu bạn muốn trở thành một thành viên của diễn đàn thì bạn hãy đăng ký ngay một tài khoản xau đó đăng nhập vào diễn đàn để cùng chia sẻ khinh nghiệm với mọi thành viên trong diễn đàn. Rất mong bạn có thể đóng góp để diễn đàn của chúng tôi được tốt hơn . thanks bạn rất nhiều!
thây mặt BQT:
ADMIN:$O*V*H$

chào mừng bạn đã vào diễn đang của lớp chúng tôi! nếu bạn muốn trở thành một thành viên của diễn đàn thì bạn hãy đăng ký ngay một tài khoản xau đó đăng nhập vào diễn đàn để cùng chia sẻ khinh nghiệm với mọi thành viên trong diễn đàn. Rất mong bạn có thể đóng góp để diễn đàn của chúng tôi được tốt hơn . thanks bạn rất nhiều!
thây mặt BQT:
ADMIN:$O*V*H$

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừng bạn đến với lớp chúng tôi!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Namastey London
bab kiem diem doc dao EmptyFri Sep 09, 2011 8:43 pm by ga_hp9x

» Hướng dẫn cách tự thiết kế giao diện trang Facebook cực đẹp mà 'không đụng hàng'
bab kiem diem doc dao EmptyTue Sep 06, 2011 12:49 pm by ga_hp9x

» tài liệu môn ăngten
bab kiem diem doc dao EmptyWed Aug 31, 2011 12:28 pm by Admin

» Những tính năng siêu “độc” ít biết của chiếc di động
bab kiem diem doc dao EmptyFri Aug 26, 2011 11:00 pm by ga_hp9x

» cu gia nhay theo nhac
bab kiem diem doc dao EmptyWed Aug 24, 2011 9:57 am by ga_hp9x

»  HƯỚNG DẪN CÁCH COPY VÀ DÁN HÌNH TRỰC TIẾP TỪ NHỮNG WEBSITE KHÁC
bab kiem diem doc dao EmptyWed Aug 24, 2011 9:53 am by ga_hp9x

» TIN GIẬT GÂN TỪ LỚP ĐIỆN TỬ
bab kiem diem doc dao EmptyTue Aug 23, 2011 11:09 am by manhcuong09091991

»  Độc nhất vô nhị - Chỉ có ở Việt Nam
bab kiem diem doc dao EmptyTue Aug 23, 2011 10:47 am by nguyen_thi_0900179

» tin sốt này!
bab kiem diem doc dao EmptyTue Aug 23, 2011 9:09 am by Admin

» Nhục bồ đoàn (Sex and Zen 3D)
bab kiem diem doc dao EmptyMon Aug 22, 2011 11:48 pm by kutidt1

» Manu có cần chiêu mộ sneijder hay không?
bab kiem diem doc dao EmptyMon Aug 22, 2011 12:58 am by kutidt1

» Kungfu Panda2
bab kiem diem doc dao EmptyMon Aug 22, 2011 12:58 am by kutidt1

» 12 BÀI LUYỆN TẬP THÂN THỂ KHÍ CÔNG - THỂ DỤC - ÐẠO DẪN Do Đức Hộ-Pháp Chỉ Giáo
bab kiem diem doc dao EmptyMon Aug 22, 2011 12:26 am by ga_hp9x

» phim hay lắm. keke anh em vào coi thử
bab kiem diem doc dao EmptySun Aug 21, 2011 3:03 pm by kutidt1

» Những bức ảnh trùng hợp hài hước
bab kiem diem doc dao EmptySat Aug 20, 2011 7:43 am by ga_hp9x

» Những bức ảnh lừa đảo con mắt của bạn
bab kiem diem doc dao EmptySat Aug 20, 2011 7:41 am by ga_hp9x

» Những kon số về Sex
bab kiem diem doc dao EmptyWed Aug 17, 2011 10:33 am by ga_hp9x

» Manu. Sự khởi đầu của ông vua.
bab kiem diem doc dao EmptyWed Aug 17, 2011 8:26 am by ga_hp9x

» ai có biết phim nào mới thì thông báo cho anh, em biết!
bab kiem diem doc dao EmptyMon Aug 15, 2011 10:31 pm by kutidt1

» đừng nói những câu này khi đi tán gái nhé!
bab kiem diem doc dao EmptyMon Aug 15, 2011 8:29 pm by kutidt1

Top posters
ga_hp9x (52)
bab kiem diem doc dao I_vote_lcapbab kiem diem doc dao I_voting_barbab kiem diem doc dao I_vote_rcap 
nguyen_thi_0900179 (45)
bab kiem diem doc dao I_vote_lcapbab kiem diem doc dao I_voting_barbab kiem diem doc dao I_vote_rcap 
Admin (44)
toivanyeuem107 (20)
viet_dhdt1 (16)
manhha_k45_pro (14)
kutidt1 (13)
manhcuong09091991 (8)
nastyboy (2)
aka_pop (1)

tài liệu môn ăngten
bab kiem diem doc dao EmptyWed Aug 31, 2011 12:28 pm by Admin
http://www.mediafire.com/?mozqtlyuf83ouo7

Comments: 0

bab kiem diem doc dao

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
viet_dhdt1

viet_dhdt1

bab kiem diem doc dao Empty
Bài gửiTiêu đề: bab kiem diem doc dao   bab kiem diem doc dao EmptyTue May 18, 2010 7:52 am

Bản kiểm điểm SỐC của học sinh giỏi

- Kính gửi cô giáo chủ nhiệm. Hôm qua, trong giờ ra chơi, bạn Hiếu (tức Hếu, biệt danh này có nguồn gốc từ hàm răng trắng hếu của bạn ấy) ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực.
Dù bạn không cố tình, song do có lực quán tính nên một vài giọt dung dịch có màu của mực vốn nằm trong bụng cái vật quỷ quái ấy vẫn nhằm chếc áo trắng tinh khôi của em mà "ốp" thẳng vào.

Ai chẳng biết rằng đây chỉ là một sự cố chứ không phải là một âm mưu có chủ đích. Song lỗi vẫn nằm ở bạn ấy (cô đồng tình với quan điểm này của em chứ ạ?). Thế mà bỏ mặc nét mặt khó tả của em cùng tấm da của những chú chó đốm trên người, bạn Hếu không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay công cuộc giải phẫu cái vật đáng ghét mà đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi ấy.

Máu dồn vào tim, đẩy đến từng thớ cơ, trôi tuột ra khỏi não khiến ngay lập tức em giải phóng năng lượng bằng cách dùng một lực xấp xỉ 398,5N tác dụng lên người bạn ấy trong một khoảng thời gian xấp xỉ 0,512s. Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc, bạn ấy có quá nhiều lipid (thứ mà dân gian hay gọi là mỡ) nên tất yếu phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 398,5N kia.

Bản năng tự vệ trỗi dậy, bạn Hếu lao thẳng vào em với một vận tốc kinh hoàng chưa từng có trong lịch sử chạy đua của bạn ấy mà không hề do dự. Kết quả của quá trình này là em bị bắn vào tường, mà cô biết đấy, bức tường lớp lại nặng hơn em rất nhiều. Tuân theo đúng định luật III Newton, tường đứng yên, em bật ngược trở lại, đặt một nụ hôn âu yếm vào cái sàn lớp mà dù sáng nay bác lao công đã quét dọn rất cẩn thận nhưng vẫn còn dính vài... con rận cùng rất nhiều viên sạn.

Tuy có hơi đau nhưng do a cay con chim cú, em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn Hếu là... va chạm dẻo, lực của em bị triệt tiêu ngay tắp lự. Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái, quy tắc bàn tay phải, quy tắc vặn đinh ốc, quy tắc... được bạn ấy áp dụng một cách triệt để khiến từng mảng cơ thể em bị dao động với tần số rất lớn, cường độ cực mạnh.

Đến lúc này, em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một nửa của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra, trong khi năng lượng được cung cấp từ một cái bánh mì rưỡi, hai quả trứng vịt lộn và một hộp sữa (tức bữa sáng của em) lại có hạn. Biết thân biết phận, em đã dựa vào "Định luật bảo toàn tính mạng" mà tự rút lui ôm hận về nhà.

Hôm nay, em phóm phém (tức móm mém) ngồi đây viết bản kiểm điểm này bằng 3/4 con mắt (5/4 còn lại đã bị bịt kín bởi những chỗ sưng vù lên do cơ chế tự vệ của cơ thể) để mong cô tha thứ. Em hứa lần sau nếu có thực hành vật lý học kiêm thể thao học kiêm sinh học kiêm nhân đạo học kiêm y tế học (quê em gọi là đánh nhau, quê hàng xóm nhà bạn ấy gọi là uýnh lộn), em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra, em cũng cố chọn lấy một bạn gầy hơn em làm đối thủ. bab kiem diem doc dao 354134 bab kiem diem doc dao 354134 bab kiem diem doc dao 354134 bab kiem diem doc dao 354134
http://vn.360plus.yahoo.com/viking_st91/
Admin
Admin
Admin

bab kiem diem doc dao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bab kiem diem doc dao   bab kiem diem doc dao EmptyTue May 18, 2010 11:36 am

Được đấy cứ phát huy nhé! chuyện này hay đó. bab kiem diem doc dao 163914 nếu là bạn gái thì tôi tặng ông cái nè. hôhhôhhh! bab kiem diem doc dao 674686 lần xau cứ phát huy!
https://dhdt1.4umer.com

bab kiem diem doc dao
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» diem mon hoa DC
» kiếm tiền tiêu vặt các bạn thử xem!!!
» kiếm tiền trên mạng!