chào mừng bạn đã vào diễn đang của lớp chúng tôi! nếu bạn muốn trở thành một thành viên của diễn đàn thì bạn hãy đăng ký ngay một tài khoản xau đó đăng nhập vào diễn đàn để cùng chia sẻ khinh nghiệm với mọi thành viên trong diễn đàn. Rất mong bạn có thể đóng góp để diễn đàn của chúng tôi được tốt hơn . thanks bạn rất nhiều!
thây mặt BQT:
ADMIN:$O*V*H$

chào mừng bạn đã vào diễn đang của lớp chúng tôi! nếu bạn muốn trở thành một thành viên của diễn đàn thì bạn hãy đăng ký ngay một tài khoản xau đó đăng nhập vào diễn đàn để cùng chia sẻ khinh nghiệm với mọi thành viên trong diễn đàn. Rất mong bạn có thể đóng góp để diễn đàn của chúng tôi được tốt hơn . thanks bạn rất nhiều!
thây mặt BQT:
ADMIN:$O*V*H$

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chào mừng bạn đến với lớp chúng tôi!

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Namastey London
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyFri Sep 09, 2011 8:43 pm by ga_hp9x

» Hướng dẫn cách tự thiết kế giao diện trang Facebook cực đẹp mà 'không đụng hàng'
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyTue Sep 06, 2011 12:49 pm by ga_hp9x

» tài liệu môn ăngten
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyWed Aug 31, 2011 12:28 pm by Admin

» Những tính năng siêu “độc” ít biết của chiếc di động
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyFri Aug 26, 2011 11:00 pm by ga_hp9x

» cu gia nhay theo nhac
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyWed Aug 24, 2011 9:57 am by ga_hp9x

»  HƯỚNG DẪN CÁCH COPY VÀ DÁN HÌNH TRỰC TIẾP TỪ NHỮNG WEBSITE KHÁC
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyWed Aug 24, 2011 9:53 am by ga_hp9x

» TIN GIẬT GÂN TỪ LỚP ĐIỆN TỬ
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyTue Aug 23, 2011 11:09 am by manhcuong09091991

»  Độc nhất vô nhị - Chỉ có ở Việt Nam
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyTue Aug 23, 2011 10:47 am by nguyen_thi_0900179

» tin sốt này!
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyTue Aug 23, 2011 9:09 am by Admin

» Nhục bồ đoàn (Sex and Zen 3D)
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyMon Aug 22, 2011 11:48 pm by kutidt1

» Manu có cần chiêu mộ sneijder hay không?
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyMon Aug 22, 2011 12:58 am by kutidt1

» Kungfu Panda2
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyMon Aug 22, 2011 12:58 am by kutidt1

» 12 BÀI LUYỆN TẬP THÂN THỂ KHÍ CÔNG - THỂ DỤC - ÐẠO DẪN Do Đức Hộ-Pháp Chỉ Giáo
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyMon Aug 22, 2011 12:26 am by ga_hp9x

» phim hay lắm. keke anh em vào coi thử
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptySun Aug 21, 2011 3:03 pm by kutidt1

» Những bức ảnh trùng hợp hài hước
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptySat Aug 20, 2011 7:43 am by ga_hp9x

» Những bức ảnh lừa đảo con mắt của bạn
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptySat Aug 20, 2011 7:41 am by ga_hp9x

» Những kon số về Sex
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyWed Aug 17, 2011 10:33 am by ga_hp9x

» Manu. Sự khởi đầu của ông vua.
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyWed Aug 17, 2011 8:26 am by ga_hp9x

» ai có biết phim nào mới thì thông báo cho anh, em biết!
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyMon Aug 15, 2011 10:31 pm by kutidt1

» đừng nói những câu này khi đi tán gái nhé!
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyMon Aug 15, 2011 8:29 pm by kutidt1

Top posters
ga_hp9x (52)
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! I_vote_lcapcác bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! I_voting_barcác bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! I_vote_rcap 
nguyen_thi_0900179 (45)
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! I_vote_lcapcác bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! I_voting_barcác bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! I_vote_rcap 
Admin (44)
toivanyeuem107 (20)
viet_dhdt1 (16)
manhha_k45_pro (14)
kutidt1 (13)
manhcuong09091991 (8)
nastyboy (2)
aka_pop (1)

tài liệu môn ăngten
các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyWed Aug 31, 2011 12:28 pm by Admin
http://www.mediafire.com/?mozqtlyuf83ouo7

Comments: 0

các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha!

Go down 
Tác giảThông điệp
toivanyeuem107
spammer
spammer
toivanyeuem107

các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! Empty
Bài gửiTiêu đề: các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha!   các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha! EmptyWed Oct 13, 2010 10:04 pm

Giới Thiệu http://WwW.So1.Com.Vn

Khói - Bụi - Ô nhiễm - Kẹt xe - Tai nạn giao thông - Công việc quá bận rộn là những cản trở cực lớn để

mọi người không còn hào hứng đến từng cửa hàng, từng siêu thị hay chợ để hỏi thăm giá cả các mặt hàng cần mua, cần bán.
Không những vậy, với hệ thống internet băng thông rộng và tốc độ tăng trưởng cực nhanh của thế giới công nghệ, mọi người

đang dần thay đổi thói quen: Nghe, Xem, Tìm kiếm, Mua bán, Quảng cáo, Giao lưu, Kết bạn và thậm chí là cả kết hôn, xem bói,...
Thương mại điện tử đã thật sự trở thành thứ nhu yếu phẩm không thể nào thiếu được của con người hiện đại - Từ thành thị cho đến tận thôn quê!

Qua thời gian dài nghiên cứu và phát triển.www.so1.com.vn được ra đời nhằm đáp ứng lại nhu cầu quảng bá mua bán cung cấp nhiều tiện ích

nhằm thúc đẩy doanh thu cho khách hàng,cá nhân và doanh nghiệp.Với dịch vụ này quý vị chỉ cần bỏ ra khoản tiền rất nhỏ, nhưng lại được toàn

quyền quản lý trên hệ thống động, Quý vị có thể đưa thông tin tuỳ ý, có thể tự mình cập nhật sản phẩm, dịch vụ nhanh nhất theo ý riêng của mình.

Việc kinh doanh của bạn sẽ mở cửa 24 tiếng một ngày.Điều này có nghĩa là bạn không phải đóng cửa vào ngày lễ tết hay ngày giáng sinh... Nếu bạn có ở đâu đi nữa thì tất cả mọi người cũng đều

có thể xem hàng hóa của bạn. Khi một ai đó muốn biết về thời gian, địa điểm, phương hướng, hay bất cứ thông tin nào về công ty của bạn,

họ có thể nhận được những thông tin nay mà hoàn toàn,không làm phiền tới bạn.bạn có thể chào bán sản phẩm dịch vụ của mình mà không

cần thuê thêm nhân công. Bạn sẽ không phải tiêu thêm một khoản tiền nào vào việc bồi thường cũng như bảo hiểm cho nhân viên mới mà vẫn

duy trì được doanh số bán hàng và dịch vụ.. Bạn sẽ có thêm hàng nghìn khách hàng mới.Bởi vì bất kì ai trên thế giới cũng có thể xem được thông tin sản phẩm của bạn, bạn sẽ có thêm nhiều khách hàng mới từ các nước khác

trong khi nỗ lực và chi phí của bạn không hề thay đổi.So1.com.vn là phương tiện hữu hiệu nhất để bạn có thể tạo lập bất kỳ hình ảnh nào

về mình mà bạn muốn. Tất cả đều nằm trong tay ban, chỉ cần bạn tham gia với chúng tôi, ngay lập tức công ty của bạn bắt đầu có hình ảnh

của mình. Công ty của bạn nhỏ như thế nào cũng không thành vấn đề, chỉ cần có khát vọng lớn, bạn có thể xây dựng hình ảnh công ty bạn

như là một tập đoàn lớn trên internet.Nếu bạn đã từng đang quảng cáo trên các loại báo, ấn phẩm, đài tiếng nói hay truyền hình, chắc chắn

bạn hiểu rõ chi phí đó lớn như thế nào. Bạn phải trả tiền quảng cáo theo số chữ, diện tích hay thời lượng... Trên Internet không có giới hạn

này, bạn có thể đặt bao nhiêu nội dung, tranh ảnh, video và còn hơn thế nữa. Với chúng tôi bạn có thể quảng cáo không giới hạn với chi phí

từ 20 USD/tháng.Dịch vụ khách hàng hoàn hảo.Đây là niềm mơ uớc của bất kỳ doanh nghiệp nào. Các chủ doanh nghiệp không muốn tốn

thời gian vào việc giải thích cho khách hàng cách sử dụng sản phẩm, cách lắp đặt, xử lý sự cố, lau chùi, di chuyển, đổi sản phẩm hay bất kì

diệu gì phải làm đối với sản phẩm đã được mua. Với chúng tôi, chỉ cần đưa ra tất cả các tình huống, tạo câu hỏi và trả lời sẵn, khách hàng của

bạn có thể tìm kiếm mối thông tin hỗ trợ mà không phải làm phiền tới bạn.Thu hút được những khách hàng lập dị, khó tính.Nhiều người không

muốn đi mua sắm tại các cửa hàng, những nơi ồn ào. Họ sợ những nhân viên bán hàng phát hiện điều bí mật của họ, có người thì xấu hổ không

dám hỏi mua sản phẩm, đặc biệt là các mặt hàng liên quan tới các vấn đề tế nhị. Với chúng tôi, bạn có 100% cơ hội để chinh phục đối tuợng

khách hàng này.Bạn phải nghĩ rằng Internet giống nhu cuốn Danh bạ điện thoại. Càng ngày càng nhiều người sử dụng website để tìm kiếm thông

tin, mua sản phẩm, dịch vụ. Nếu bạn không ở đó, đối thủ cạnh tranh của bạn sẽ ở đó. Nếu bạn không nằm trong Danh bạ điện thoại thì làm sao

khách hàng có thể tìm thấy bạn?Nếu bạn thực sự muốn kinh doanh qua mạng ? Hãy liên lạc với chúng tôi ngay hôm nay,đăng kí cho mình một tài

khoản miễn phí. Tôi xin nhắc lại, hãy bắt đầu ngay hôm nay, không phải ngày mai, không phải tuần sau, càng không phải tháng sau mà là ngay hôm

nay.Chúng tôi cũng hy vọng rằng trong tương lai Website sẽ đóng góp một phần không nhỏ vào việc xúc tiến thương mại cũng như sự hợp tác kinh

doanh, hợp tác khoa học công nghệ với các đối tác trong nước cũng như trên toàn cầu, góp phần phát triển kinh tế của thành phố và đất nước, mang lại lợi ích cho doanh nghiệp và cho đất nước.

Trong thời gian đầu Website đi vào hoạt động không tránh khỏi những sai sót, chúng tôi rất mong nhận được sự đóng góp ý kiến quý báu của các

bạn để chúng tôi ngày càng hoàn thiện Website nhằm phục vụ các bạn được tốt hơn
Xem thêm chủ đề mới nhất cùng thể loại:
• Giới Thiệu WwW.So1.Com.Vn

các bạn có muốn mua hay bán gì hãy vào đây nha!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tao lại không muốn học CNTT rui! huhuhuhu!